Bán đất thửa 612 tờ 13 Nguyễn Thị Lắng Xã Củ Chi Tp Hồ Chí Minh
Đất
452 m²(12 x 38)
6,7 Tỷ
14.8 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Nguyễn Thị Lăng
7 Tỷ
~ 11.8 Triệu/m²592m²
(20m x 30m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 20m | |
| Dài | 30m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 592 m2 |
??? GIẢM NGAY 200TR CẦN THANH KHOẢN GẤP.
??? Vị trí đất mặt tiền đường 57 Song song với QL22( Phan Văn Khải)
??? Tân Phú Trung giờ là Xạ Củ Chi TPHCM mới.
??? Gần Bệnh viện Xuyên Á, gần nhiều cụm KCN
??? Diện tích lớn phù hợp làm Cty, nhà Xưởng, xây phòng trọ cho thuê...
??? 592m với chiều ngang 20m
??? Hiện trang có nhà cấp 4 đang ở tốt.
??? Sổ đang nhờ TPBank Trần Não Q2 giữ.
Đất
452 m²(12 x 38)
6,7 Tỷ
14.8 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Nguyễn Thị Lăng
Đất
850 m²(24.5 x 35)
7 Tỷ
8.2 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 7
Đất
875 m²(13 x 68)
6,5 Tỷ
7.4 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
3550 m²(29 x 125)
7 Tỷ
2 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
568 m²(12 x 47)
7 Tỷ
12.3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
4264 m²(36 x 178)
7,2 Tỷ
1.7 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
752 m²(12.5 x 60)
6,5 Tỷ
8.6 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
2763 m²(24 x 115)
7,3 Tỷ
2.6 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai