Bán đất thửa 508+584+71 tờ 39 4 B Xã Bình Chánh Tp Hồ Chí Minh
Đất
3700 m²(30 x 120)
38,5 Tỷ
10.4 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Bình Chánh | 652 triệu/m² | 2 triệu/m² - 33,00 tỷ/m² |
Đất
3700 m²(30 x 120)
38,5 Tỷ
10.4 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
223 m²(10.8 x 20)
1 Tỷ 70 Triệu
4.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
2645 m²(50 x 86)
28 Tỷ
10.6 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Đất
2500 m²(36 x 62)
5 Tỷ 950 Triệu
2.4 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
82 m²(4.1 x 20.7)
4 Tỷ
48.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Quốc lộ 1A
Đất
883 m²(36 x 42)
8,2 Tỷ
9.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Đoàn Nguyễn Tuân
Đất
90 m²(10 x 11)
1 Tỷ
11.1 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Đất
416 m²(10 x 42)
3,6 Tỷ
8.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
163 m²(6 x 27)
3,5 Tỷ
21.5 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Bùi Văn Sự
Đất
650 m²(9 x 38)
6,5 Tỷ
10 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
331 m²(8.2 x 35)
3 Tỷ 850 Triệu
11.6 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường T14
Đất
700 m²(29.7 x 26.1)
7,5 Tỷ
10.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Đất
13409 m²(92 x 146)
33 Tỷ
2.5 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Hóc Hưu
Đất
198 m²(5.5 x 36)
5,5 Tỷ
27.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Đinh Đức Thiện
Đất
2500 m²(45 x 66)
25 Tỷ
10 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Bình Trường
Đất
5108 m²(70 x 88)
103 Tỷ
20.2 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
188 m²(6 x 32)
6,2 Tỷ
33 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc B
Đất
1233 m²(17 x 70)
11,5 Tỷ
9.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
124 m²(5 x 24.8)
4,5 Tỷ
36.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Hoàng Phan Thái
Đất
85.5 m²(5 x 17)
2,9 Tỷ
33.9 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Hoàng Phan Thái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai