Bán đất thửa 757 tờ 59 757 Tờ 59 Xã Bình Chánh Tp Hồ Chí Minh
Đất
223 m²(10.8 x 20)
1 Tỷ 70 Triệu
4.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Chánh
Đường
Tất cả
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Bình Chánh giá dưới 5 tỷ | 129 triệu/m² | 2 triệu/m² - 3,65 tỷ/m² |
Đất
223 m²(10.8 x 20)
1 Tỷ 70 Triệu
4.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
82 m²(4.1 x 20.7)
4 Tỷ
48.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Quốc lộ 1A
Đất
90 m²(10 x 11)
1 Tỷ
11.1 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Đất
416 m²(10 x 42)
3,6 Tỷ
8.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
163 m²(6 x 27)
3,5 Tỷ
21.5 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Bùi Văn Sự
Đất
331 m²(8.2 x 35)
3 Tỷ 850 Triệu
11.6 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường T14
Đất
124 m²(5 x 24.8)
4,5 Tỷ
36.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Hoàng Phan Thái
Đất
85.5 m²(5 x 17)
2,9 Tỷ
33.9 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Hoàng Phan Thái
Đất
200 m²(8 x 25)
3,2 Tỷ
16 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
52 m²(4 x 13)
2,6 Tỷ
50 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Bình Trường
Đất
1000 m²(20 x 38)
4,5 Tỷ
4.5 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Tập Đoàn 16
Đất
1067 m²(26 x 41)
4,8 Tỷ
4.5 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Tập Đoàn 16
Đất
153 m²(10 x 15)
3,8 Tỷ
24.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
An Phú Tây
Đất
174 m²(10 x 16)
4,3 Tỷ
24.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
An Phú Tây
Đất
1064 m²(43 x 25)
4 Tỷ 888 Triệu
4.6 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Tập Đoàn 16
Đất
86 m²(5 x 17.2)
2,8 Tỷ
32.6 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Hoàng Phan Thái
Đất
97 m²(5 x 19.5)
3,2 Tỷ
33 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Hoàng Phan Thái
Đất
84 m²(5 x 17)
3,1 Tỷ
36.9 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
142 m²(8 x 18.5)
1,8 Tỷ
12.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc A
Đất
157 m²(8 x 20)
3,1 Tỷ
19.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Đoàn Nguyễn Tuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai