Bán đất thửa 793 tờ 23 794 Tờ 23 Xã Bình Chánh Tp Hồ Chí Minh
Đất
1233 m²(17 x 70)
11,5 Tỷ
9.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Chánh
Đường
Tất cả
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Bình Chánh giá từ 10 đến 15 tỷ | 17 triệu/m² | 4 triệu/m² - 44 triệu/m² |
Đất
1233 m²(17 x 70)
11,5 Tỷ
9.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
611 m²(24 x 25)
11,5 Tỷ
18.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Quy Đức
Đất
1500 m²(20 x 75)
12 Tỷ
8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
226 m²(5.8 x 31)
10 Tỷ
44.2 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
3100 m²(126 x 56)
11,8 Tỷ
3.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Hóc Hưu
Đất
731 m²(17 x 48)
13 Tỷ
17.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai