Bán đất thửa 727 tờ 63 Bình Lợi Xã Bình Chánh Tp Hồ Chí Minh
Đất
2500 m²(36 x 62)
5 Tỷ 950 Triệu
2.4 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Chánh
Đường
Tất cả
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Bình Chánh giá từ 5 đến 10 tỷ | 14 triệu/m² | 2 triệu/m² - 59 triệu/m² |
Đất
2500 m²(36 x 62)
5 Tỷ 950 Triệu
2.4 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
883 m²(36 x 42)
8,2 Tỷ
9.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Đoàn Nguyễn Tuân
Đất
650 m²(9 x 38)
6,5 Tỷ
10 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
700 m²(29.7 x 26.1)
7,5 Tỷ
10.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Đất
198 m²(5.5 x 36)
5,5 Tỷ
27.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Đinh Đức Thiện
Đất
188 m²(6 x 32)
6,2 Tỷ
33 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc B
Đất
1100 m²(23 x 48)
7 Tỷ
6.4 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên ấp 1-2
Đất
188 m²(6 x 32)
6,2 Tỷ
33 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc B
Đất
160 m²(8 x 20)
9,4 Tỷ
58.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1400 m²(31 x 45)
7,7 Tỷ
5.5 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1122 m²(19 x 44)
5 Tỷ 50 Triệu
4.5 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Tập Đoàn 16
Đất
1380 m²(22 x 62)
6 Tỷ 210 Triệu
4.5 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Tập Đoàn 16
Đất
808 m²(15 x 53)
5 Tỷ 660 Triệu
7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
824 m²(15 x 53)
5 Tỷ 770 Triệu
7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1149 m²(8 x 56)
9,2 Tỷ
8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1000 m²(20 x 50)
8 Tỷ
8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1000 m²(25 x 40)
8 Tỷ
8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1000 m²(25 x 40)
7 Tỷ
7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1146 m²(17 x 68)
6,8 Tỷ
5.9 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
238 m²(10 x 23.8)
7,1 Tỷ
29.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai