Bán đất thửa 757 tờ 59 757 Tờ 59 Xã Bình Chánh Tp Hồ Chí Minh
Đất
223 m²(10.8 x 20)
1 Tỷ 70 Triệu
4.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
1 Tỷ
~ 11.1 Triệu/m²90m²
(10m x 11m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 11m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 90 m2 |
? Gần Công ty KIZUNA 1, NHÀ MÁY DH FOODS, KCN TÂN KIM.?
+ Diện tích Đất 90m2. Đất ở tại nông thôn.
+ Mua bán Công chứng Vi bằng.
☎ 0931.33.0468 - 0982.67.4768.
Đất
223 m²(10.8 x 20)
1 Tỷ 70 Triệu
4.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
36 m²(4 x 9)
950 Triệu
26.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Dương Đình Hội
Đất
212 m²(7 x 31)
950 Triệu
4.5 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1008 m²(27.2 x 33.2)
1 Tỷ
992 Ngàn/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
70 m²(4 x 15)
1 Tỷ 30 Triệu
14.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Đất
48 m²(4 x 12)
1 Tỷ
20.8 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
45 m²(5 x 9)
1 Tỷ
22.2 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Đất
474 m²
989 Triệu
2.1 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai