Bán đất thửa 568 tờ 37 + Thửa 288 tờ 8) Đường số 11 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
3164 m²(52 x 70)
125 Tỷ
39.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hiệp Bình
Đường số
1
Đất
3164 m²(52 x 70)
125 Tỷ
39.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
220 m²(10 x 22)
20 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
618 m²(30 x 20)
45 Tỷ
72.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
618 m²(30 x 20)
45 Tỷ
72.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
54.4 m²(4.2 x 14)
5 Tỷ 150 Triệu
94.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
54.4 m²(4.2 x 14)
5 Tỷ 150 Triệu
94.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
58.7 m²(4.58 x 13)
5 Tỷ 650 Triệu
96.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
82 m²(6.6 x 12.5)
4,5 Tỷ
54.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
618 m²(20 x 30)
45 Tỷ
72.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
650 m²(35 x 25)
45 Tỷ
69.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
69 m²(4.5 x 15)
6,6 Tỷ
95.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
3164 m²(52 x 57)
125 Tỷ
39.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
182 m²(8.3 x 22)
13,7 Tỷ
75.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
822 m²(19 x 45)
74 Tỷ
90 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
573 m²(20 x 28)
9,9 Tỷ
17.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
90 m²(5 x 18)
12,5 Tỷ
139 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
962 m²(22 x 43)
40,3 Tỷ
41.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
55 m²(4.6 x 12)
4,2 Tỷ
76.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
371 m²(8.5 x 42)
36 Tỷ
97 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
54 m²(4 x 13.5)
5 Tỷ 750 Triệu
106 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai