Bán đất thửa 641 tờ 69 Đường Số 23 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
153 m²(8 x 19.5)
14,5 Tỷ
94.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
08-04-2026 Mặt Tiền
đường số 23
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hiệp Bình
Đường số
23
Đất
153 m²(8 x 19.5)
14,5 Tỷ
94.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 23
Đất
153 m²(8 x 19.5)
14,5 Tỷ
94.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 23
Đất
172 m²(8.5 x 17.5)
13,5 Tỷ
78.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 23
Đất
225 m²(9 x 25)
20 Tỷ
88.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 23
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai