Bán thửa đất số 1066 tờ bản đồ 8 đường 38 Phường Hiệp Bình
Đất
84 m²(4.5 x 19)
5 Triệu 350 Ngàn
64 Ngàn/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hiệp Bình
Đường số
38
Đất
84 m²(4.5 x 19)
5 Triệu 350 Ngàn
64 Ngàn/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Đất
55 m²(4.6 x 12)
4,4 Tỷ
80 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Đất
71 m²(4.4 x 13.5)
4,4 Tỷ
62 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Đất
93 m²(6 x 16)
6 Tỷ 850 Triệu
73.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Đất
66 m²(4 x 16.4)
5,4 Tỷ
81.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai