Bán đất thửa 507 tờ 107 Đường số 4 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
128 m²(6.4 x 14.5)
9 Tỷ
70.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hiệp Bình
Đường số
4
Đất
128 m²(6.4 x 14.5)
9 Tỷ
70.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
400 m²(20 x 20)
26 Tỷ
65 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
400 m²(20 x 20)
30 Tỷ
75 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
42 m²(4 x 11)
1,7 Tỷ
40.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
75 m²(6.7 x 11)
3,6 Tỷ
48 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
78 m²(4.5 x 17.5)
5,9 Tỷ
75.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai