Bán đất thửa 532 tờ 01 Hiệp Bình Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
450 m²(18 x 25)
45 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
45 Tỷ
~ 72.8 Triệu/m²618m²
(20m x 30m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 20m | |
| Dài | 30m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 618 m2 |
Bán đất mặt tiền Đường số 1, Hiệp Bình Chánh, TP. HCM
Diện tích: 618m² (20m x 30m)
Kết cấu: Đất trống, full thổ cư; được cấp phép xây dựng 11 tầng, hệ số sử dụng đất 7
Ưu điểm: Mặt tiền đường 10m, giáp Bình Thạnh; gần cầu Bình Triệu; cách sông Sài Gòn ~50m; phù hợp xây CHDV, khách sạn, building văn phòng hoặc khai thác thương mại
Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng nhanh
Agribank định giá 57 tỷ
Giá bán: 45 tỷ
Vinh Quang Realtor
Đất
450 m²(18 x 25)
45 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Đất
618 m²(30 x 20)
45 Tỷ
72.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
618 m²(30 x 20)
45 Tỷ
72.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
600 m²(30 x 20)
43,5 Tỷ
72.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 10
Đất
650 m²(35 x 25)
45 Tỷ
69.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
300 m²(10 x 30)
45 Tỷ
150 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
3690 m²(40 x 74)
44 Tỷ
11.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
268 m²(10 x 27)
45 Tỷ
168 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai