Bán đất 254/66/5C Âu Cơ Phường Hạnh Thông Tp Hồ Chí Minh
Đất
78 m²(4 x 19.5)
8,9 Tỷ
114 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hạnh Thông
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 1 phường Hạnh Thông | 110 triệu/m² | 69 triệu/m² - 156 triệu/m² |
Đất
78 m²(4 x 19.5)
8,9 Tỷ
114 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
227 m²(814 x 26.5)
17,9 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
150 m²(4 x 26)
10,3 Tỷ
68.7 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
78 m²(4 x 19.5)
8,6 Tỷ
110 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
48 m²(4 x 12)
7,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
60 m²(4 x 15)
6,8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
60 m²(4 x 15)
7 Tỷ 550 Triệu
126 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
45 m²(5 x 8.7)
5,2 Tỷ
116 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai