Bán nhà mặt tiền 30 Thích Bửu Đăng, Hạnh Thông
Nhà phố
91.2 m²(3.6 x 25.2)
10,5 Tỷ
115 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Thích Bửu Đăng
10,3 Tỷ
~ 68.7 Triệu/m²150m²
(4m x 26m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 26m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 150 m2 |
Vừa về chủ đã giảm chào 300!
? ĐẤT TRỐNG ÂU CƠ – XE HƠI VÀO TẬN NHÀ?
? Chi tiết tài sản
? Diện tích: 150m² (ngang 4m/15m, dài 26m)
? Giá chào: 10.6 tỷ
? Phân khúc: Đất thổ cư – xây mới
? ? Ưu điểm nổi bật
• Hẻm xe tải, thông ra hẻm 220 Âu Cơ.
• Đường rộng, khu dân trí tốt.
• Đất trống vuông vức – tiện xây nhà phố, căn hộ dịch vụ.
• Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay..
• Khu vực Âu Cơ luôn giữ giá ổn định, thanh khoản cao.
• Giá đất Tân Bình so với Q.11, Q.Tân Phú còn tiềm năng tăng trưởng mạnh.
? ? Vị trí và tiện ích
• ? Giao thông thuận tiện, hẻm xe tải.
• ? Gần trường học các cấp.
• ? Siêu thị, chợ, trung tâm thương mại chỉ vài phút.
• ? Gần bệnh viện lớn.
? Tổng quan tài sản đáng đầu tư
• Lô đất hiếm trong khu vực, pháp lý sạch.
• Vừa giữ tài sản vừa khai thác sinh lời tốt.
? Pháp lý
• Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay.
? Thích hợp
• Xây dựng nhà phố, căn hộ dịch vụ, hoặc đầu tư lướt sóng.
Nhà phố
91.2 m²(3.6 x 25.2)
10,5 Tỷ
115 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Thích Bửu Đăng
Nhà phố
60 m²(5 x 12)
10,2 Tỷ
170 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
66 m²(4.3 x 15)
10,5 Tỷ
159 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
62 m²(4 x 13)
10,5 Tỷ
169 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
53 m²(6.5 x 12)
10,4 Tỷ
196 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyên Hồng
Nhà phố
93 m²(5.5 x 18)
10,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Nhà phố
51 m²(5.4 x 10)
10,2 Tỷ
200 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Nhà phố
62 m²(4.4 x 14)
10 Tỷ 350 Triệu
167 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai