Bán nhà hẻm 11/79 11.79( Số mới: 13.79A) Trần Văn Hoàng Phường Hạnh Thông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
64 m²(4 x 23)
18 Tỷ
281 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
17,9 Tỷ
~ 78.9 Triệu/m²227m²
(814m x 26.5m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 814m | |
| Dài | 26.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 227 m2 |
? HÀNG MỚI – CẶP ĐÔI 2 LÔ ĐẤT HẺM 5M ÂU CƠ – NGAY CV TÂN PHƯỚC, CƯ XÁ LỮ GIA, Q.10 ?
? Vị trí vàng, hẻm 5m thông tứ hướng, khu dân trí cao, sát công viên – cực kỳ thích hợp xây ở, xây căn hộ dịch vụ hoặc làm văn phòng.
? Thông tin chi tiết:
• Bán nguyên cặp: 8 x 26.5m (nở hậu 14m) – DT công nhận 226.5m², giá chỉ 17.9 tỷ ( GPXD hầm, 4 tầng, sân thượng).
• Lô 1: 4 x 19.5m, DT công nhận 77.4m² – giá 8.6 tỷ.
• Lô 2: 4 x 26.5m (nở hậu 14m), DT công nhận 149.1m² – giá 10.3 tỷ.
? Địa chỉ: 254/66/5C-5D Âu Cơ, P.9, Tân Bình.
? Định giá khu vực: đất hẻm Âu Cơ 5m, Q.10 hiện dao động từ 85 – 95 triệu/m². Mức giá 79 triệu/m² cho lô đẹp, nở hậu như thế này là cơ hội hiếm có.
Nhà phố
64 m²(4 x 23)
18 Tỷ
281 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
228 m²(8 x 22)
18 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Thích Bửu Đăng
Nhà phố
221 m²(6 x 35)
17,9 Tỷ
81 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
18 Tỷ
290 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
17,8 Tỷ
247 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
119 m²(7 x 17)
17,9 Tỷ
150 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
90 m²(4 x 22.5)
18 Tỷ
200 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
115.2 m²(7.8 x 16)
17,8 Tỷ
155 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai