Bán nhà hẻm 86/99/28 Âu Cơ Phường Hạnh Thông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
55 m²(3.6 x 15)
8,7 Tỷ
158 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
8,6 Tỷ
~ 110 Triệu/m²78m²
(4m x 19.5m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 19.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 78 m2 |
? ĐẤT TRỐNG ÂU CƠ – HẺM XE TẢI THÔNG – GIÁ TỐT ?
? 254/66/5C Âu Cơ, P.19, Q.Tân Bình
? 78m² (4m ngang, vuông vức)
? 8.6 tỷ
? Phân khúc: Đất thổ cư – xây mới tự do
✨ Hẻm xe tải thông hẻm 220 Âu Cơ, đường rộng sạch đẹp
✨ Đất trống – tiện xây nhà phố, căn hộ dịch vụ, cho thuê
✨ Sổ hồng riêng, vuông vức, công chứng sang tên ngay
✨ Tiện ích: Chợ, Trường Học, TTTM chỉ 3-5 phút.
Nhà phố
55 m²(3.6 x 15)
8,7 Tỷ
158 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
38 m²(4.1 x 9.1)
8,5 Tỷ
224 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
78 m²(4 x 19.5)
8,9 Tỷ
114 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
40 m²(4.2 x 9.5)
8,5 Tỷ
213 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
43 m²(3.3 x 14)
8,5 Tỷ
198 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
43 m²(3.3 x 14)
8,5 Tỷ
198 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
54 m²(4.5 x 13)
8,6 Tỷ
159 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thượng Hiền
Nhà phố
67 m²(7 x 9.6)
8,6 Tỷ
128 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai