Bán nhà hẻm 18/18 Tân Trang Phường Hạnh Thông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
27 m²(51 x 5)
5,2 Tỷ
193 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
5,2 Tỷ
~ 116 Triệu/m²45m²
(5m x 8.7m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 8.7m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 45 m2 |
N – 21.37
?? HẺM XE HƠI ĐỖ CỬA - KHU PHÂN LÔ, NHÀ GIÀU - ÂU CƠ - TÂN BÌNH - 45M ĐẤT - CHỈ 5.4 TỶ. CHỐT GẤP???
?Mô tả:
✅ Khu dân trí cao, toàn nhà giàu, nhà cao tầng. An ninh, yên tĩnh.
✅ Lô đất nở hậu nhẹ, khách mua về xây biệt thự mini cực đẹp với chiều ngang 5m, hiếm có ngang nhà rộng như vậy.
✅ Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì, gần chợ, trường học, UBND..... Cách mặt tiền đường lớn Âu Cơ chỉ 3 bước chân.
✅ Pháp lý chuẩn, công chứng trong ngày.
Nhà phố
27 m²(51 x 5)
5,2 Tỷ
193 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5,2 Tỷ
108 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Trương Đăng Quế
Nhà phố
45 m²(4.4 x 11)
5,2 Tỷ
116 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
53 m²(3 x 17.4)
5,2 Tỷ
98.1 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyên Hồng
Nhà phố
50 m²(4 x 12)
5,2 Tỷ
104 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
34 m²(4 x 8.5)
5,2 Tỷ
153 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Nhà phố
50 m²(4.2 x 12)
5,2 Tỷ
104 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
37 m²(3 x 12)
5,2 Tỷ
141 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai