Bán nhà 302 ( Thửa 605 tờ 49 ) Đường Long Thuận 240/ Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
188 m²(12 x 20)
21,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Long Phước
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 48 triệu/m² | 7 triệu/m² - 114 triệu/m² |
| Đất | 29 triệu/m² | 6 triệu/m² - 115 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 17 triệu/m² | 17 triệu/m² - 17 triệu/m² |
Nhà phố
188 m²(12 x 20)
21,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
4456 m²(50 x 90)
24,5 Tỷ
5.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
174 m²(4 x 38)
20 Tỷ
115 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Căn Hộ Dịch Vụ
1627 m²(45 x 35)
26,8 Tỷ
16.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
1451 m²(25.7 x 56.3)
22 Tỷ
15.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D1
Đất
1500 m²(19 x 71)
26 Tỷ
17.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
1090 m²(23 x 45)
26 Tỷ
23.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 16
Đất
940 m²(10 x 94)
28,6 Tỷ
30.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
1613 m²(46 x 35)
24,9 Tỷ
15.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
1062 m²(43 x 36)
30 Tỷ
28.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A1
Nhà phố
3778 m²(45 x 100)
26 Tỷ
6.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Nhà phố
1161 m²
20 Tỷ
17.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
3630 m²(48 x 75.6)
25 Tỷ
6.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
2880 m²(12 x 200)
30 Tỷ
10.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
856 m²(20 x 43)
26,5 Tỷ
31 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
856 m²(20 x 43)
26,5 Tỷ
31 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
202 m²(8 x 25)
21,7 Tỷ
107 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường B1
Nhà phố
856 m²
25,8 Tỷ
30.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Nhà phố
202 m²(8 x 25)
21,7 Tỷ
107 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai