Bán đất thửa 533 tờ 1 Đường Số 2 Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
1500 m²(19 x 71)
26 Tỷ
17.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 2
26 Tỷ
~ 6.9 Triệu/m²3778m²
(45m x 100m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 45m | |
| Dài | 100m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 3778 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 7m |
Bán nhà mặt tiền Long Thuận, Long Phước
Diện tích: 45 x 100m
Diện tích công nhận: 3.778,00m²
Kết cấu: 1 lầu
Giá: 26.0 Tỷ
Đất
1500 m²(19 x 71)
26 Tỷ
17.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
856 m²(20 x 44)
25,5 Tỷ
29.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
775 m²(28 x 30)
27 Tỷ
34.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
463 m²(10 x 46)
25,5 Tỷ
55.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Nhà phố
463 m²(10 x 46)
25,5 Tỷ
55.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Nhà phố
856 m²(20 x 43)
26,5 Tỷ
31 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
856 m²(20 x 43)
26,5 Tỷ
31 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
856 m²
25,8 Tỷ
30.1 Triệu/m²P.Long Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai