Bán đất thửa 533 tờ 1 Đường Số 2 Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
1500 m²(19 x 71)
26 Tỷ
17.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 2
25,8 Tỷ
~ 30.1 Triệu/m²856m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 20m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 856 m2 |
ĐẤT MẶT TIỀN THỦ ĐỨC - 856M
379A Đường Long Phước Phường Long Phước Thủ Đức
Mô tả:
+ Nhà hiện tại có 371 m2 lên thổ cư. Và có căn nhà 4 tầng mới xây trên phần đất thổ cư đó. Với 10PN 11WC. Đang hoàn thiện thành khu nghỉ dưỡng cao cấp. Với ngang 5m dài 15m.
+ Phần đất còn lại đã san nền đá mi, ép cọc Bê Tông dự ứng lực, tiện làm kho, xưởng cho thuê.
+ Vị trí có đầy đủ hạ tầng: Bệnh viện, trường học, chợ UBND, Bưu điện, xe Buss…
+ Vị Trí mặt tiền tiện kinh doanh.
+ Sổ hoàn công đầy đủ. Vuông vức. Công chứng ngay.
Đất
1500 m²(19 x 71)
26 Tỷ
17.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
1090 m²(23 x 45)
26 Tỷ
23.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 16
Nhà phố
3778 m²(45 x 100)
26 Tỷ
6.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Nhà phố
856 m²(20 x 44)
25,5 Tỷ
29.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
775 m²(28 x 30)
27 Tỷ
34.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
3630 m²(48 x 75.6)
25 Tỷ
6.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
856 m²(20 x 43)
26,5 Tỷ
31 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
856 m²(20 x 43)
26,5 Tỷ
31 Triệu/m²P.Long Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai