Bán nhà hẻm 139/2 Long Thuận Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
1717.3 m²(60 x 28)
52 Tỷ
30.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Long Phước
Mức giá
50 - 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 19 triệu/m² | 6 triệu/m² - 47 triệu/m² |
| Đất | 3,41 tỷ/m² | 16 triệu/m² - 36,72 tỷ/m² |
Nhà phố
1717.3 m²(60 x 28)
52 Tỷ
30.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Đất
1.77 m²(9 x 62)
65 Tỷ
36.72 Tỷ/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Nhà phố
10000 m²
96 Tỷ
9.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Nhà phố
10000 m²
96 Tỷ
9.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Nhà phố
10000 m²
96 Tỷ
9.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Nhà phố
10000 m²
96 Tỷ
9.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Nhà phố
10000 m²
96 Tỷ
9.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Nhà phố
1495 m²(25 x 60)
70 Tỷ
46.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
3204 m²(70 x 68)
63 Tỷ
19.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
1100 m²(26 x 43)
65 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Đất
1300 m²(32 x 40)
53,5 Tỷ
41.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
4930 m²(80 x 60)
78 Tỷ
15.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
7000 m²
70 Tỷ
10 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
7000 m²(12 x 131)
70 Tỷ
10 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
7000 m²
70 Tỷ
10 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
5416 m²(70 x 78)
81,5 Tỷ
15 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Nhà phố
4000 m²(45 x 86)
65 Tỷ
16.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Đất
1150 m²(24 x 62)
69 Tỷ
60 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Đất
1738 m²(28 x 60)
56 Tỷ
32.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Đất
610 m²(62 x 43)
52,2 Tỷ
85.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai