Bán nhà 49B ( Thửa 630 tờ 2 ) Lò Lu Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
120 m²(4.5 x 23)
13,6 Tỷ
113 Triệu/m²P.Long Phước
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 76 triệu/m² | 25 triệu/m² - 170 triệu/m² |
| Đất | 57 triệu/m² | 5 triệu/m² - 129 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 86 triệu/m² | 55 triệu/m² - 109 triệu/m² |
Nhà phố
120 m²(4.5 x 23)
13,6 Tỷ
113 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
1517 m²(13 x 75)
10 Tỷ 620 Triệu
7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 12
Đất
325 m²(16 x 20)
13,8 Tỷ
42.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
265 m²(7.7 x 34)
15 Tỷ
56.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Nhà phố
225 m²(8.5 x 26.5)
15 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
174 m²(8 x 21.5)
11,8 Tỷ
67.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
83.4 m²(4 x 20.5)
10,8 Tỷ
129 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Nhà phố
77 m²(4 x 19)
12 Tỷ 990 Triệu
169 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
11,9 Tỷ
74.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
120 m²(4.4 x 23)
13 Tỷ
108 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
234 m²(15 x 30)
14 Tỷ
59.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Cầu Đình
Đất
210 m²(10 x 21)
13,9 Tỷ
66.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Trường Thạnh
Đất
1763 m²(40 x 45)
12,8 Tỷ
7.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
88.5 m²(5 x 18)
10 Tỷ
113 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
205 m²(8 x 25)
14 Tỷ
68.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
213 m²(15 x 14.2)
12 Tỷ
56.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Căn Hộ Dịch Vụ
118 m²(5 x 23.5)
12,9 Tỷ
109 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
142 m²(7.4 x 24)
11,8 Tỷ
83.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
91 m²(4.2 x 22)
10,3 Tỷ
113 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
11,9 Tỷ
74.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai