Bán đất thửa 508+511+581+582 tờ 09 Phạm Văn Sáng Xã Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Đất
1000 m²(20 x 50)
54 Tỷ
54 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Phạm Văn Sáng
53,5 Tỷ
~ 41.2 Triệu/m²1300m²
(32m x 40m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 32m | |
| Dài | 40m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1300 m2 |
VỊ TRÍ VIP ĐẤT 3 MẶT TIỀN RỘNG RÃI 1300M2
NGANG 33M2 - NGAY SIMCITY - ĐÔNG TĂNG LONG
GIA CHỦ RAO 40TR/M2 - GIÁ TỐT KHU VỰC
Thông tin đất:
* Vị trí đất VIP Lã Xuân Oai, Dự án SimCity, Lò Lu..
* Đất VIP 3 mặt tiền rộng rãi hiếm có
* Diện tích: 1300m2 (32m nỡ 33m x 40m) nỡ hậu
• Đất VIP 3 mặt tiền ngay dự án SimCity, Đông Tăng Long, Gamula..
• Mặt tiền Lò Lu đang làm mở rộng 30m..
• Phù hợp phân lô, làm Công ty, Xây dựng CHDV..
• Giá khu vực 50-100tr/m2 - Gia chủ rao 40tr/m2 TL
* Pháp lý sạch, Gia chủ thiện chí bán..
Đất
1000 m²(20 x 50)
54 Tỷ
54 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Phạm Văn Sáng
Nhà phố
1717.3 m²(60 x 28)
52 Tỷ
30.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Đất
1968 m²(22.5 x 88)
53 Tỷ
26.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
3204 m²(70 x 68)
63 Tỷ
19.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
1592 m²(28 x 55)
45 Tỷ
28.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
1738 m²(28 x 60)
56 Tỷ
32.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Đất
2933 m²(80 x 37)
45 Tỷ
15.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
4815 m²
48 Tỷ
10 Triệu/m²P.Long Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai