Bán nhà Thửa 546 tờ 36 Thửa 546 tờ 36 Đường Nguyễn Duy Trinh Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
6 Tỷ
111 Triệu/m²P.Long Phước
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường D | 80 triệu/m² | 15 triệu/m² - 169 triệu/m² |
| Đất đường D | 46 triệu/m² | 26 triệu/m² - 56 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường D | 95 triệu/m² | 75 triệu/m² - 110 triệu/m² |
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
6 Tỷ
111 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
5 Tỷ 950 Triệu
110 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
77 m²(4 x 19)
12 Tỷ 990 Triệu
169 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
70 m²(7.5 x 10)
3,8 Tỷ
54.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
668 m²(30 x 37)
17,5 Tỷ
26.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
550 m²(5 x 38)
8 Tỷ
14.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4.4 x 11.5)
5,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
118 m²(5 x 23.5)
12,9 Tỷ
109 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
50 m²(4.4 x 11)
5,2 Tỷ
104 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
3400 m²(16 x 120)
140 Tỷ
41.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
1300 m²(32 x 40)
53,5 Tỷ
41.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
4,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
83.2 m²(13 x 28)
5,4 Tỷ
64.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
59 m²(4 x 14.7)
3,3 Tỷ
55.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4.4 x 11.5)
4,3 Tỷ
86 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
53 m²(4.9 x 10.8)
2,8 Tỷ
52.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
56 m²(4.5 x 12.5)
5,2 Tỷ
92.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
221 m²(5.75 x 40)
5,7 Tỷ
25.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
55 m²(4.6 x 12)
4,1 Tỷ
74.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai