Bán đất 25/5/8 Đường số 3 Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
139 m²(7.2 x 19)
4,4 Tỷ
31.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 3
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Long Phước
Đường số
3
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 3 | 57 triệu/m² | 48 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| Đất đường số 3 | 39 triệu/m² | 32 triệu/m² - 50 triệu/m² |
Đất
139 m²(7.2 x 19)
4,4 Tỷ
31.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
41.2 m²(3.6 x 11.5)
2,9 Tỷ
70.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
590 m²(23 x 26)
20 Tỷ
33.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
180 m²(7.4 x 24)
9 Tỷ
50 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
68 m²(4.8 x 14)
3 Tỷ 250 Triệu
47.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
96 m²(6 x 16)
5,2 Tỷ
54.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
57 m²(4.5 x 12.6)
3 Tỷ 250 Triệu
57 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai