Bán đất thửa 636 tờ 31 Long Thuận 17 Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
75 m²(5 x 15.4)
4,5 Tỷ
60 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
4,4 Tỷ
~ 31.7 Triệu/m²139m²
(7.2m x 19m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.2m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 139 m2 |
?? CHỦ GẤP BÁN GIẢM THÊM 200tr - GIÁ CHÀO 4.4 tỷ ??
CHỦ GẤP BÁN HẠ CHÀO 700tr - Giá chào mới 4.6 Tỷ
✨ LÔ ĐẤT NGANG KHỦNG – 139M² VUÔNG ĐẸP – NGAY ĐƯỜNG LÒ LU ✨
Xây nhà siêu sang – Giá chỉ hơn 30 triệu/m²!
✅ Diện tích lớn 7.2 x 19.3m – vuông vức, phong thủy đẹp
✅ Vị trí vàng: Sát mặt tiền Lò Lu, dân cư hiện hữu, giao thông thuận tiện
✅ Đất trống – xây dựng tự do – phù hợp ở, đầu tư hoặc xây CHDV
✅ Khu vực tiềm năng phát triển mạnh – pháp lý chuẩn chỉnh
Đất
75 m²(5 x 15.4)
4,5 Tỷ
60 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
129 m²(5 x 30)
4,5 Tỷ
34.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Đất
80 m²(7.6 x 10.6)
4,4 Tỷ
55 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
140 m²(7 x 20)
4,4 Tỷ
31.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
54 m²(4.5 x 12)
4,4 Tỷ
81.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
97 m²(4.5 x 22)
4 Tỷ 350 Triệu
44.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
85 m²(7 x 12.5)
4,4 Tỷ
51.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Đất
136.4 m²(5.6 x 22)
4,4 Tỷ
32.3 Triệu/m²P.Long Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai