Bán đất thửa 1054 tờ 9 1054 tờ 9 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Đất
1460 m²(19 x 84)
42,5 Tỷ
29.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thới An
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 1 | 70 triệu/m² | 8 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| Đất đường số 1 | 54 triệu/m² | 11 triệu/m² - 124 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 1 | 51 triệu/m² | 29 triệu/m² - 67 triệu/m² |
Đất
1460 m²(19 x 84)
42,5 Tỷ
29.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
600 m²(16 x 40)
37 Tỷ
61.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
5,5 Tỷ
52.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
65 m²(4.6 x 14)
7,2 Tỷ
111 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
582 m²(13 x 50)
19,5 Tỷ
33.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
164 m²(6.7 x 25)
16,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
183 m²(9.2 x 20)
8 Tỷ
43.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
204 m²(7.6 x 27)
7,7 Tỷ
37.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
7,3 Tỷ
116 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
28 m²(3.2 x 9)
2,5 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
694 m²(14 x 49)
22 Tỷ
31.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
437 m²(5 x 44)
15 Tỷ
34.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
69 m²(4.5 x 17)
5 Tỷ
72.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
76 m²(4.5 x 17)
5,3 Tỷ
69.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
7,6 Tỷ
121 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
603 m²(16 x 38)
20 Tỷ
33.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
82 m²(4.2 x 19)
7,5 Tỷ
91.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
9 Tỷ 250 Triệu
97.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
45 m²(4 x 12)
6,2 Tỷ
138 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
70 m²(4 x 18)
4 Tỷ 850 Triệu
69.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai