Bán nhà hẻm 60/4/16C Thạnh Xuân 31 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
18.5 m²(4 x 4.6)
2,1 Tỷ
114 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 31
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thới An
Đường
Thạnh Xuân 31
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Thạnh Xuân 31 | 74 triệu/m² | 34 triệu/m² - 114 triệu/m² |
| Đất đường Thạnh Xuân 31 | 47 triệu/m² | 47 triệu/m² - 47 triệu/m² |
Nhà phố
18.5 m²(4 x 4.6)
2,1 Tỷ
114 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 31
Đất
100 m²(4 x 25)
4 Tỷ 650 Triệu
46.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 31
Nhà phố
22 m²(4 x 5.5)
2,1 Tỷ
95.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 31
Nhà phố
582.7 m²(13 x 50)
19,5 Tỷ
33.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 31
Nhà phố
26 m²(4 x 6.6)
1,4 Tỷ
53.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 31
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai