Bán đất thửa 1066 tờ 24 Hẻm 446 Lê Thị Riêng Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Đất
79 m²(4 x 21)
4 Tỷ 750 Triệu
60.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lê Thị Riêng | 95 triệu/m² | 5 triệu/m² - 214 triệu/m² |
| Đất đường Lê Thị Riêng | 62 triệu/m² | 13 triệu/m² - 101 triệu/m² |
Đất
79 m²(4 x 21)
4 Tỷ 750 Triệu
60.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Đất
69 m²(4.3 x 16)
4,5 Tỷ
65.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Đất
69 m²(4.3 x 16)
4,5 Tỷ
65.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Đất
106 m²(5 x 22)
5 Tỷ 950 Triệu
56.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Đất
93.5 m²(5 x 18.7)
8,3 Tỷ
88.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
673 m²(20 x 35)
20 Tỷ
29.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Đất
952 m²(21 x 45)
96 Tỷ
101 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
10,5 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
82 m²(5 x 16)
12,8 Tỷ
156 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
7,5 Tỷ
134 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
180 m²(10.1 x 18)
38,5 Tỷ
214 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
292 m²(12 x 24)
36 Tỷ
123 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
98 m²(5 x 19.6)
15,5 Tỷ
158 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
113.4 m²(4 x 28)
11 Tỷ
97 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
480 m²(10 x 48)
21 Tỷ
43.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
7,8 Tỷ
86.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
12,3 Tỷ
61.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
130 m²(15 x 8)
6,5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
114 m²(4 x 28)
11,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
55.1 m²(4 x 14)
5,9 Tỷ
107 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai