Bán nhà hẻm 121/3 Lê Thị Riêng và (Thửa 676 tờ 9) Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
673 m²(20 x 35)
20 Tỷ
29.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Lê Thị Riêng phường Thới An | 92 triệu/m² | 30 triệu/m² - 144 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Thị Riêng phường Thới An | 106 triệu/m² | 5 triệu/m² - 214 triệu/m² |
Nhà phố
673 m²(20 x 35)
20 Tỷ
29.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
10,5 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
82 m²(5 x 16)
12,8 Tỷ
156 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
7,5 Tỷ
134 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
180 m²(10.1 x 18)
38,5 Tỷ
214 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
292 m²(12 x 24)
36 Tỷ
123 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
98 m²(5 x 19.6)
15,5 Tỷ
158 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
113.4 m²(4 x 28)
11 Tỷ
97 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
480 m²(10 x 48)
21 Tỷ
43.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
7,8 Tỷ
86.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
12,3 Tỷ
61.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
130 m²(15 x 8)
6,5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
114 m²(4 x 28)
11,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
55.1 m²(4 x 14)
5,9 Tỷ
107 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
163.6 m²(8 x 20)
13,9 Tỷ
85 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
46 m²(4 x 11.6)
3,1 Tỷ
67.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
305 m²(4 x 22)
1,4 Tỷ
4.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
51 m²(4 x 12.8)
6 Tỷ 380 Triệu
125 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
77 m²(5 x 15.7)
13,5 Tỷ
175 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
250 m²(5 x 50)
14,5 Tỷ
58 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai