Bán nhà 127-129 - 131 TX21 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
600 m²(16 x 40)
37 Tỷ
61.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thới An
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 1 phường Thới An | 70 triệu/m² | 24 triệu/m² - 133 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 1 phường Thới An | 68 triệu/m² | 8 triệu/m² - 138 triệu/m² |
Nhà phố
600 m²(16 x 40)
37 Tỷ
61.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
5,5 Tỷ
52.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
65 m²(4.6 x 14)
7,2 Tỷ
111 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
164 m²(6.7 x 25)
16,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
204 m²(7.6 x 27)
7,7 Tỷ
37.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
7,3 Tỷ
116 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
28 m²(3.2 x 9)
2,5 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
7,6 Tỷ
121 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
82 m²(4.2 x 19)
7,5 Tỷ
91.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
9 Tỷ 250 Triệu
97.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
45 m²(4 x 12)
6,2 Tỷ
138 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
111 m²(4.1 x 21)
6,6 Tỷ
59.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
45 m²(4.2 x 11)
1,7 Tỷ
37.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
240 m²(8.5 x 23)
9,4 Tỷ
39.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
126 m²(5 x 30)
6,9 Tỷ
54.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
50 m²(4 x 13)
4,9 Tỷ
98 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
65 m²(4 x 16.5)
7,9 Tỷ
122 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
74 m²(4.2 x 16)
9,1 Tỷ
123 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
40 m²(5 x 8)
3,4 Tỷ
85 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
438 m²(11 x 40)
16,8 Tỷ
38.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai