Bán đất thửa 703 tờ 40 Thạnh Xuân 24 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Đất
158 m²(10 x 16)
6,5 Tỷ
41.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 24
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thới An
Đường
Thạnh Xuân 24
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Thạnh Xuân 24 | 176 triệu/m² | 38 triệu/m² - 3,35 tỷ/m² |
| Đất đường Thạnh Xuân 24 | 34 triệu/m² | 28 triệu/m² - 41 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Thạnh Xuân 24 | 67 triệu/m² | 57 triệu/m² - 77 triệu/m² |
Đất
158 m²(10 x 16)
6,5 Tỷ
41.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 24
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
6 Tỷ 350 Triệu
102 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 24
Nhà phố
55 m²(4.5 x 12.3)
7,5 Tỷ
136 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 24
Căn Hộ Dịch Vụ
138 m²(4.2 x 39)
7,9 Tỷ
57.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 24
Nhà phố
104 m²(4 x 26)
3,9 Tỷ
37.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 24
Nhà phố
46.3 m²
3 Tỷ 450 Triệu
74.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 24
Nhà phố
52 m²(4.5 x 12)
7,5 Tỷ
144 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 24
Nhà phố
74 m²(4 x 18.5)
4 Tỷ 950 Triệu
66.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 24
Nhà phố
1 m²(4 x 13.6)
3 Tỷ 350 Triệu
3.35 Tỷ/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 24
Nhà phố
465 m²(11 x 40)
20 Tỷ
43 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 24
Nhà phố
75 m²
3 Tỷ 150 Triệu
42 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 24
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
6 Tỷ 80 Triệu
76 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 24
Nhà phố
155 m²(5.5 x 28)
6,3 Tỷ
40.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 24
Nhà phố
51 m²(4.5 x 12)
5,8 Tỷ
114 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 24
Nhà phố
63.1 m²(4 x 15.8)
5,4 Tỷ
85.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 24
Nhà phố
85 m²(4.2 x 20)
5,9 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 24
Nhà phố
61 m²(4 x 16.5)
6,5 Tỷ
107 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 24
Nhà phố
250 m²(6 x 24)
9,9 Tỷ
39.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 24
Nhà phố
60 m²(5 x 12)
6,8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 24
Đất
128 m²(4 x 32)
4,3 Tỷ
33.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 24
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai