Bán nhà hẻm 1/3A Linh Đông Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
114.6 m²(4.8 x 24)
14,9 Tỷ
130 Triệu/m²P.Thủ Đức
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Linh Đông | 85 triệu/m² | 39 triệu/m² - 193 triệu/m² |
| Đất đường Linh Đông | 77 triệu/m² | 27 triệu/m² - 116 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Linh Đông | 71 triệu/m² | 64 triệu/m² - 79 triệu/m² |
Nhà phố
114.6 m²(4.8 x 24)
14,9 Tỷ
130 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Đất
495 m²(15 x 32)
57 Tỷ
115 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Căn Hộ Dịch Vụ
216 m²(14 x 20)
13,8 Tỷ
63.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Đất
80 m²(4 x 20)
7,2 Tỷ
90 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
95 m²(11 x 9)
6,5 Tỷ
68.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
42 m²(8 x 13)
4,8 Tỷ
114 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
184 m²(4.3 x 30)
14,5 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
184 m²(4.3 x 30)
14,5 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
243 m²(7 x 35)
36 Tỷ
148 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
103 m²(7 x 13.7)
6 Tỷ
58.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
215 m²(10 x 22)
16 Tỷ
74.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Đất
202 m²(9.5 x 21)
23,5 Tỷ
116 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Đất
1300 m²(30 x 40)
35 Tỷ
26.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Đất
115 m²(4.1 x 28)
9 Tỷ
78.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
150 m²(5 x 25)
12,6 Tỷ
84 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
44 m²(8 x 11)
8,5 Tỷ
193 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
184 m²(4.3 x 30)
7,2 Tỷ
39.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
184 m²(4.3 x 30)
7,2 Tỷ
39.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
185 m²(4.3 x 42)
7,2 Tỷ
38.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
127 m²(9 x 18)
5,2 Tỷ
40.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai