Bán nhà hẻm 1/3A Linh Đông Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
114.6 m²(4.8 x 24)
14,9 Tỷ
130 Triệu/m²P.Thủ Đức
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Linh Đông phường Thủ Đức | 83 triệu/m² | 41 triệu/m² - 130 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Linh Đông phường Thủ Đức | 88 triệu/m² | 39 triệu/m² - 193 triệu/m² |
Nhà phố
114.6 m²(4.8 x 24)
14,9 Tỷ
130 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
95 m²(11 x 9)
6,5 Tỷ
68.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
42 m²(8 x 13)
4,8 Tỷ
114 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
184 m²(4.3 x 30)
14,5 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
184 m²(4.3 x 30)
14,5 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
243 m²(7 x 35)
36 Tỷ
148 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
103 m²(7 x 13.7)
6 Tỷ
58.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
215 m²(10 x 22)
16 Tỷ
74.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
150 m²(5 x 25)
12,6 Tỷ
84 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
44 m²(8 x 11)
8,5 Tỷ
193 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
184 m²(4.3 x 30)
7,2 Tỷ
39.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
184 m²(4.3 x 30)
7,2 Tỷ
39.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
185 m²(4.3 x 42)
7,2 Tỷ
38.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
127 m²(9 x 18)
5,2 Tỷ
40.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
62 m²(4.4 x 15)
4,6 Tỷ
74.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
79 m²(4 x 19.7)
7,4 Tỷ
93.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
50 m²(4 x 11.5)
2,9 Tỷ
58 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
96 m²(5 x 20)
10,9 Tỷ
114 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai