Bán nhà hẻm 1008/2 Kha Vạn Cân Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
790 m²(33 x 38)
35,5 Tỷ
44.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
36 Tỷ
~ 148 Triệu/m²243m²
(7m x 35m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | 35m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 243 m2 |
BIỆT THỰ MẶT TIỀN LINH ĐÔNG, 243M2, 36 TỶ.
- Diện tích: 243M2 ( 7 x 35 ) Mặt tiền kinh doanh.
- Nhà có mặt bằng đang cho thuê 8tr/th, sau là căn biệt thự VIP Chủ nhà đang ở.
- nhà Biệt Thự 3 tầng, tầng 2 gồm 2PN lớn, tầng 3 nhà kho và sân thượng.
- Nhà còn rất mới, chắc chắn và kiên cố, thiết kế hiện đại.
- Vài bước ra Phạm Văn Đồng, sát Vành Đai 2.
Nhà phố
790 m²(33 x 38)
35,5 Tỷ
44.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
240 m²(5 x 48)
35,9 Tỷ
150 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
215 m²(5 x 48)
36,5 Tỷ
170 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
634 m²(10 x 45)
36,5 Tỷ
57.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
152 m²(7 x 22)
36,5 Tỷ
240 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đinh Thị Thi
Nhà phố
477.9 m²(6.12 x 33)
36 Tỷ
75.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
100 m²(10 x 10)
36 Tỷ
360 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
100 m²(10 x 10)
36 Tỷ
360 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai