Bán nhà hẻm 24/9/3 Đặng Văn Bi Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
137 m²(8.6 x 16.2)
14 Tỷ
102 Triệu/m²P.Thủ Đức
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Đặng Văn Bi | 112 triệu/m² | 39 triệu/m² - 399 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Đặng Văn Bi | 93 triệu/m² | 74 triệu/m² - 125 triệu/m² |
| Đất đường Đặng Văn Bi | 71 triệu/m² | 46 triệu/m² - 95 triệu/m² |
Nhà phố
137 m²(8.6 x 16.2)
14 Tỷ
102 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(4 x 22)
6 Tỷ 50 Triệu
73.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Đất
134 m²(8 x 21)
11,5 Tỷ
85.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Căn Hộ Dịch Vụ
240 m²(6.4 x 35)
18,4 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
100 m²(8 x 7)
3,9 Tỷ
39 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
73 m²(5.5 x 20)
6 Tỷ 750 Triệu
92.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
31 m²(2.8 x 11)
4,8 Tỷ
155 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
41 m²(2.8 x 14.6)
4,8 Tỷ
117 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
98 m²(5.5 x 17.8)
13 Tỷ
133 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
98 m²(55 x 178)
13 Tỷ
133 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
98 m²(5.5 x 23)
13 Tỷ
133 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Đất
103 m²(5.2 x 21)
9,8 Tỷ
95.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
96 m²(7 x 15)
7,7 Tỷ
80.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(5 x 14)
8 Tỷ
125 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
191 m²(7.6 x 25)
20 Tỷ
105 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
65 m²
4 Tỷ 850 Triệu
74.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
105 m²(5 x 22)
17,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
45 m²(4 x 11.2)
7,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
60 m²(3.3 x 19)
11 Tỷ
183 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
87 m²(5 x 17.6)
8,1 Tỷ
93.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai