Bán nhà 78 Đường số 4 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
67 m²(3.8 x 20)
10,3 Tỷ
154 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thủ Đức
Đường số
4
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 4 | 131 triệu/m² | 25 triệu/m² - 5,90 tỷ/m² |
| Đất đường số 4 | 69 triệu/m² | 15 triệu/m² - 101 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 4 | 92 triệu/m² | 40 triệu/m² - 159 triệu/m² |
| Căn Hộ đường số 4 | 37 triệu/m² | 37 triệu/m² - 37 triệu/m² |
Nhà phố
67 m²(3.8 x 20)
10,3 Tỷ
154 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
122 m²(5 x 24)
16,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
37 m²(3.8 x 10)
4,5 Tỷ
122 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
54 m²(4 x 13.6)
3,2 Tỷ
59.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
54 m²(4 x 13.6)
3,2 Tỷ
59.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
81 m²(4.5 x 18)
15 Tỷ
185 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
151 m²(7 x 30)
23 Tỷ
152 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
256 m²(10 x 26)
23 Tỷ
89.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
256 m²(10 x 26)
23 Tỷ
89.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
67 m²(6 x 11)
6,8 Tỷ
101 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
56 m²(6 x 9.5)
6,1 Tỷ
109 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
70 m²(4.7 x 15)
5,3 Tỷ
75.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
143 m²(10 x 14.5)
8 Tỷ 750 Triệu
61.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
40 m²(6 x 7)
1,9 Tỷ
47.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
151 m²(7 x 30)
24 Tỷ
159 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
270 m²(12 x 22)
8,5 Tỷ
31.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
60 m²(10 x 6)
3 Tỷ 750 Triệu
62.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
101 m²(4.7 x 17.5)
9,5 Tỷ
94.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
98 m²(4.3 x 20)
11,8 Tỷ
120 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(4.1 x 18.2)
10,5 Tỷ
140 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai