Bán chung cư CC số 24.4 tầng 24+25 khu A4 Căn Hộ Khu Nhà ở Xã Phước Kiển Hoàng Anh GoldHouse Xã Nhà Bè Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
227 m²(6.3 x 10)
6,7 Tỷ
29.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Nhà Bè
Đường số
2
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 2 | 102 triệu/m² | 76 triệu/m² - 124 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 2 | 32 triệu/m² | 24 triệu/m² - 43 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
227 m²(6.3 x 10)
6,7 Tỷ
29.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 2
Nhà phố
36 m²(3 x 12)
2 Tỷ 750 Triệu
76.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
566 m²(20 x 10)
13,5 Tỷ
23.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
111 m²(10 x 11)
4 Tỷ 780 Triệu
43.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 2
Nhà phố
140 m²(7 x 20)
11,9 Tỷ
85 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
227 m²(6.3 x 10)
6,7 Tỷ
29.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 2
Nhà phố
140 m²(7 x 20)
11,9 Tỷ
85 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 2
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
11,5 Tỷ
121 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 2
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
9,5 Tỷ
119 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 2
Nhà phố
92 m²(5 x 18.4)
11,4 Tỷ
124 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai