Bán chung cư ?PMH Lê Văn Lương Xã Nhà Bè Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
105 m²(8 x 14)
6,6 Tỷ
62.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lê Văn Lương | 1,29 tỷ/m² | 5 triệu/m² - 173,00 tỷ/m² |
| Đất đường Lê Văn Lương | 46 triệu/m² | 2 triệu/m² - 82 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Lê Văn Lương | 72 triệu/m² | 43 triệu/m² - 112 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
105 m²(8 x 14)
6,6 Tỷ
62.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Đất
80 m²(4 x 20)
1 Tỷ 450 Triệu
18.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
88 m²(8 x 11)
7,1 Tỷ
80.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
1888 m²(36 x 48)
36 Tỷ
19.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Đất
560 m²(21 x 27)
5,5 Tỷ
9.8 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
94 m²(5.5 x 14.5)
5,5 Tỷ
58.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
53 m²(5 x 11)
3 Tỷ
56.6 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Đất
163 m²(6.7 x 16)
7,5 Tỷ
46 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Đất
87 m²(6 x 15)
5 Tỷ
57.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Đất
85 m²(5 x 17)
4,4 Tỷ
51.8 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
88 m²(8 x 11)
7,1 Tỷ
80.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
8,4 Tỷ
105 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Đất
86 m²(6 x 16)
6,7 Tỷ
77.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Đất
80 m²(5 x 16)
5,6 Tỷ
70 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
94 m²(6.8 x 14)
8,9 Tỷ
94.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
105 m²(4.5 x 21)
15,8 Tỷ
150 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
212 m²(10.5 x 21)
17,5 Tỷ
82.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
200 m²
12 Tỷ
60 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
212 m²(10.5 x 21)
17,5 Tỷ
82.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
107.8 m²(5.2 x 21.8)
4 Tỷ 880 Triệu
45.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai