Bán nhà 2 Lô C22 Đường số 12 Xã Nhà Bè Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
230 m²(7.5 x 31)
25,5 Tỷ
111 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Nhà Bè
Đường số
12
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 12 | 94 triệu/m² | 23 triệu/m² - 219 triệu/m² |
| Đất đường số 12 | 53 triệu/m² | 3 triệu/m² - 125 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 12 | 45 triệu/m² | 37 triệu/m² - 64 triệu/m² |
Nhà phố
230 m²(7.5 x 31)
25,5 Tỷ
111 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
87 m²(7.2 x 12)
10,6 Tỷ
122 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
87 m²(5 x 17.5)
3,2 Tỷ
36.8 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
248.5 m²(10 x 25)
25,5 Tỷ
103 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
160 m²(8 x 20)
5,9 Tỷ
36.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
145 m²(5.5 x 26)
7 Tỷ 265 Triệu
50.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
123 m²(5.5 x 26)
7 Tỷ 250 Triệu
58.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Căn Hộ Dịch Vụ
189 m²(10 x 9.5)
6 Tỷ 890 Triệu
36.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
109 m²(5 x 22)
6,5 Tỷ
59.6 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
102 m²(4.7 x 22)
3 Tỷ 950 Triệu
38.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
1438 m²(25 x 45)
17,3 Tỷ
12 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
144 m²(6 x 24)
8 Tỷ 60 Triệu
56 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
228 m²(10 x 22)
20 Tỷ
87.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
81 m²(6 x 13.5)
5,5 Tỷ
67.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Căn Hộ Dịch Vụ
116 m²(11 x 12)
5 Tỷ 150 Triệu
44.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
1438 m²(25 x 45)
17,3 Tỷ
12 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
58 m²(10.7 x 7.4)
8,5 Tỷ
147 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
53 m²(6 x 9)
8,2 Tỷ
155 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
51 m²(4.7 x 11)
7,5 Tỷ
147 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
51 m²(4.1 x 12.5)
7,5 Tỷ
147 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai