Bán nhà hẻm 529/46 Nguyễn Bình Xã Nhà Bè Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
5 Tỷ 250 Triệu
87.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Bình | 64 triệu/m² | 15 triệu/m² - 124 triệu/m² |
| Đất đường Nguyễn Bình | 44 triệu/m² | 22 triệu/m² - 71 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Nguyễn Bình | 69 triệu/m² | 41 triệu/m² - 82 triệu/m² |
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
5 Tỷ 250 Triệu
87.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
327 m²(7.8 x 40)
10 Tỷ
30.6 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
150 m²(6.7 x 23)
7,8 Tỷ
52 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Đất
257 m²(10 x 27)
7,5 Tỷ
29.2 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(5.4 x 14)
6,6 Tỷ
80.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
234 m²(5.6 x 45)
7,8 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
139.9 m²(7.2 x 20)
7,6 Tỷ
54.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Căn Hộ Dịch Vụ
95 m²(5 x 16)
7 Tỷ
73.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
37.8 m²(3 x 12.6)
3,7 Tỷ
97.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
42 m²(3.6 x 11.8)
2 Tỷ 150 Triệu
51.2 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Đất
178 m²(5 x 35)
9,8 Tỷ
55.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
58.4 m²(5.1 x 12)
5,2 Tỷ
89 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
70.9 m²(3.8 x 19)
3 Tỷ 150 Triệu
44.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
91 m²(5 x 18.5)
1,4 Tỷ
15.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
139.9 m²(7.1 x 19.3)
10,7 Tỷ
76.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
20 m²(3 x 6)
1,3 Tỷ
65 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
80 m²(6.5 x 12.5)
6 Tỷ
75 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
192.1 m²(5.7 x 34)
14,2 Tỷ
73.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
61 m²(3.5 x 17)
5,6 Tỷ
91.8 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
44.5 m²(3.5 x 12.7)
1 Tỷ 20 Triệu
22.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai