Bán chung cư Lô C (Penthouses) Căn Hộ New Sài Gòn Nguyễn Hữu Thọ Xã Nhà Bè Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
220 m²(11 x 10.5)
7 Tỷ 650 Triệu
34.8 Triệu/m²X.Nhà Bè
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Hữu Thọ | 101 triệu/m² | 23 triệu/m² - 409 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Nguyễn Hữu Thọ | 57 triệu/m² | 34 triệu/m² - 97 triệu/m² |
| Đất đường Nguyễn Hữu Thọ | 52 triệu/m² | 52 triệu/m² - 52 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
220 m²(11 x 10.5)
7 Tỷ 650 Triệu
34.8 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Nhà phố
115 m²
5,3 Tỷ
46.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Nhà phố
310 m²
8 Tỷ 370 Triệu
27 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Nhà phố
3371 m²
76 Tỷ 760 Triệu
22.8 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Nhà phố
128.5 m²(13.6 x 9.4)
3 Tỷ 450 Triệu
26.8 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Nhà phố
1500 m²(28 x 55)
37,5 Tỷ
25 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Nhà phố
75.9 m²(7 x 10.6)
4,8 Tỷ
63.2 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Nhà phố
144 m²(8 x 18)
25 Tỷ
174 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
84.7 m²(5 x 16.6)
6,5 Tỷ
76.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(8.1 x 9.2)
5,1 Tỷ
68 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
116 m²(8.1 x 14.2)
7,9 Tỷ
68.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
225.5 m²(9.8 x 9.4)
8,9 Tỷ
39.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Nhà phố
144 m²(8 x 18)
25 Tỷ
174 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
191 m²(8 x 9)
6 Tỷ 850 Triệu
35.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Nhà phố
1430 m²(20 x 17)
110 Tỷ
76.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Nhà phố
500 m²(17 x 27.2)
24 Tỷ
48 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Nhà phố
140 m²(7 x 20)
20,5 Tỷ
146 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Nhà phố
171 m²(13.3 x 31)
70 Tỷ
409 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Nhà phố
126 m²(10.5 x 11)
4,3 Tỷ
34.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Đất
345 m²(17 x 21)
18 Tỷ
52.2 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai