Bán đất thửa 527 tờ 235 Đường Số 7 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Đất
60 m²(5 x 12)
7,2 Tỷ
120 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Linh Xuân
Đường số
7
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 7 | 78 triệu/m² | 15 triệu/m² - 207 triệu/m² |
| Đất đường số 7 | 71 triệu/m² | 9 triệu/m² - 120 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 7 | 75 triệu/m² | 45 triệu/m² - 89 triệu/m² |
Đất
60 m²(5 x 12)
7,2 Tỷ
120 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
40 m²(4.5 x 9)
3 Tỷ 750 Triệu
93.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
65 m²(4 x 16)
4,7 Tỷ
72.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
503 m²(19 x 27)
4,3 Tỷ
8.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
40 m²(4.5 x 9)
3 Tỷ 750 Triệu
93.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
75 m²(8.5 x 9)
5 Tỷ 550 Triệu
74 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
48 m²(3.8 x 12)
4 Tỷ 450 Triệu
92.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
90 m²(4.7 x 19)
4,5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
139 m²(8 x 15)
8,5 Tỷ
61.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
40 m²(4.5 x 9)
3 Tỷ 750 Triệu
93.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
65 m²
3,9 Tỷ
60 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
182 m²(6 x 23)
6,3 Tỷ
34.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
53 m²(4.2 x 12.5)
3,8 Tỷ
71.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
60 m²(5.4 x 11)
2,7 Tỷ
45 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
60 m²(5.4 x 11)
2,7 Tỷ
45 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
76.8 m²(4.3 x 18)
5,5 Tỷ
71.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
33.5 m²(4 x 8.5)
3,5 Tỷ
104 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
52.2 m²(7.8 x 6.7)
6,4 Tỷ
123 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
86.4 m²(5 x 18)
12 Tỷ
139 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
78 m²(4.3 x 18)
6,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai