Bán chung cư Đường Số 7 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
139 m²(8.9 x 16)
9,3 Tỷ
66.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Loại nhà đất
Căn Hộ Dịch Vụ
Phường/Xã
Linh Xuân
Đường số
7
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường số 7 phường Linh Xuân | 75 triệu/m² | 45 triệu/m² - 89 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
139 m²(8.9 x 16)
9,3 Tỷ
66.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Căn Hộ Dịch Vụ
77 m²(4.3 x 18)
6,3 Tỷ
81.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Căn Hộ Dịch Vụ
177 m²(10 x 18)
7,9 Tỷ
44.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Căn Hộ Dịch Vụ
68 m²(4 x 17)
5,5 Tỷ
80.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Căn Hộ Dịch Vụ
1010 m²(20 x 50.5)
90 Tỷ
89.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Căn Hộ Dịch Vụ
1010 m²(20 x 50.5)
90 Tỷ
89.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai