Bán nhà hẻm 32/6A (Thửa 571 Tờ 7) 32.6A Đường số 9 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
51 m²(8.2 x 6.2)
4,3 Tỷ
84.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Linh Xuân
Đường số
9
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 9 | 89 triệu/m² | 33 triệu/m² - 192 triệu/m² |
| Đất đường số 9 | 66 triệu/m² | 30 triệu/m² - 107 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 9 | 82 triệu/m² | 41 triệu/m² - 148 triệu/m² |
| Kho Xưởng đường số 9 | 83 triệu/m² | 83 triệu/m² - 83 triệu/m² |
| Biệt Thự đường số 9 | 126 triệu/m² | 126 triệu/m² - 126 triệu/m² |
Nhà phố
51 m²(8.2 x 6.2)
4,3 Tỷ
84.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
150 m²(4 x 37.5)
13,4 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
61 m²(4 x 14)
4 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
228 m²(10 x 23)
20,5 Tỷ
89.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
74 m²(6.5 x 12)
4,8 Tỷ
64.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
104 m²(5 x 21)
9,6 Tỷ
92.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
8,3 Tỷ
115 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
56 m²(7 x 8)
4,6 Tỷ
82.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
102 m²(17 x 6)
6 Tỷ
58.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
2,5 Tỷ
33.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
96 m²(5 x 19.5)
14,5 Tỷ
151 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
91 m²(4.4 x 21)
6,4 Tỷ
70.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
91 m²(4.4 x 21)
6,4 Tỷ
70.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(11 x 6)
3 Tỷ 650 Triệu
55.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
107 m²(17 x 19)
17,8 Tỷ
166 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
96 m²(5 x 20)
14 Tỷ
146 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
101 m²(9 x 12)
8,4 Tỷ
83.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
71 m²(3.5 x 20)
10,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
91 m²(4.4 x 21)
6,4 Tỷ
70.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
24 m²(4 x 6)
2,7 Tỷ
113 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai