Bán nhà hẻm 71/4/5 Đường Số 4 Linh Tây Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
6,2 Tỷ
82.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Linh Xuân
Đường số
4
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 4 | 63 triệu/m² | 7 triệu/m² - 167 triệu/m² |
| Đất đường số 4 | 104 triệu/m² | 56 triệu/m² - 228 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 4 | 53 triệu/m² | 34 triệu/m² - 76 triệu/m² |
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
6,2 Tỷ
82.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
70 m²(4.4 x 12)
1,2 Tỷ
17.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
52 m²(6.4 x 10)
4,2 Tỷ
80.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
174 m²(5.6 x 21)
11 Tỷ
63.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
174 m²(5.6 x 21)
11 Tỷ
63.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
70 m²(7 x 10)
890 Triệu
12.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
193 m²(9.5 x 20)
15,5 Tỷ
80.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
30 m²(4 x 8)
3 Tỷ 990 Triệu
133 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
94 m²(4.2 x 22)
7,9 Tỷ
84 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
155 m²(7 x 22)
6,4 Tỷ
41.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
64 m²(8.3 x 8.5)
4,5 Tỷ
70.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
90 m²(5 x 18)
7 Tỷ
77.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
344 m²(17 x 22)
13,8 Tỷ
40.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
90 m²(5 x 16)
15 Tỷ
167 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
160 m²(7.3 x 22)
6,7 Tỷ
41.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
70 m²(6 x 12)
890 Triệu
12.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
344 m²(17 x 22)
13,8 Tỷ
40.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
146 m²(7.5 x 19.5)
9,5 Tỷ
65.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
78 m²(4 x 20)
4,6 Tỷ
59 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
39.5 m²(3 x 13)
3,3 Tỷ
83.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai