Bán nhà 104 Lý Tế Xuyên Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 980 Triệu
125 Triệu/m²P.Thủ Đức
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lý Tế Xuyên | 93 triệu/m² | 51 triệu/m² - 146 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Lý Tế Xuyên | 71 triệu/m² | 63 triệu/m² - 79 triệu/m² |
| Đất đường Lý Tế Xuyên | 62 triệu/m² | 62 triệu/m² - 62 triệu/m² |
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 980 Triệu
125 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Lý Tế Xuyên
Đất
100 m²(5 x 20)
6,2 Tỷ
62 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Lý Tế Xuyên
Nhà phố
52 m²(5 x 13)
2 Tỷ 650 Triệu
51 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Lý Tế Xuyên
Nhà phố
50 m²(4.55 x 11)
6,4 Tỷ
128 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Lý Tế Xuyên
Nhà phố
39 m²(3.9 x 10)
5 Tỷ
128 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Lý Tế Xuyên
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
2,8 Tỷ
70 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Lý Tế Xuyên
Nhà phố
117 m²(6.5 x 18)
6 Tỷ
51.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Lý Tế Xuyên
Nhà phố
72 m²(3.3 x 22)
4,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Lý Tế Xuyên
Căn Hộ Dịch Vụ
112 m²(6.5 x 19)
8,8 Tỷ
78.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Lý Tế Xuyên
Căn Hộ Dịch Vụ
140 m²(6 x 19)
8,8 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Lý Tế Xuyên
Nhà phố
50 m²(4.5 x 11)
7,3 Tỷ
146 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Lý Tế Xuyên
Nhà phố
70 m²(4.2 x 16)
5,3 Tỷ
75.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Lý Tế Xuyên
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai