Bán nhà hẻm 238/2A + 238.2B Hoàng Diệu 2 (Thửa 558 tờ 20 và Thửa 557 tờ 20) Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
230 m²(10.3 x 23)
33 Tỷ
143 Triệu/m²P.Thủ Đức
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường B | 169 triệu/m² | 55 triệu/m² - 1,21 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường B | 132 triệu/m² | 83 triệu/m² - 206 triệu/m² |
| Đất đường B | 65 triệu/m² | 65 triệu/m² - 65 triệu/m² |
Nhà phố
230 m²(10.3 x 23)
33 Tỷ
143 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
478 m²(8 x 29)
33 Tỷ
69 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
260 m²(5.5 x 47)
23,5 Tỷ
90.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4.2 x 12)
7 Tỷ 250 Triệu
145 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
230 m²(10.3 x 23)
33 Tỷ
143 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
123 m²(8.2 x 14.8)
12,9 Tỷ
105 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
73 m²(5 x 15)
13,5 Tỷ
185 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
71 m²(4 x 17.9)
4,6 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
72 m²(5.5 x 13)
6,2 Tỷ
86.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
315 m²(12 x 34)
26 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
114 m²(4.6 x 25)
7 Tỷ 120 Triệu
62.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
120 m²(7 x 17.1)
15 Tỷ
125 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
71.5 m²(5.7 x 13)
6,5 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
27 m²(3.8 x 7)
2 Tỷ 650 Triệu
98.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
50 m²(4.2 x 12)
7 Tỷ 250 Triệu
145 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
51 m²(5.7 x 9)
7,5 Tỷ
147 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
109 m²(5.4 x 20)
22,4 Tỷ
206 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
109.2 m²(5.4 x 20)
21,8 Tỷ
200 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
201 m²(5.2 x 24)
49 Tỷ
244 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
50 m²(4.6 x 11)
7,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai