Bán nhà hẻm 196/7 ( Thửa 425 tờ 72 ) MĐ Đường 11 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
104 m²(4.5 x 20)
5,5 Tỷ
52.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường D | 102 triệu/m² | 9 triệu/m² - 321 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường D | 103 triệu/m² | 81 triệu/m² - 139 triệu/m² |
| Đất đường D | 74 triệu/m² | 51 triệu/m² - 87 triệu/m² |
Nhà phố
104 m²(4.5 x 20)
5,5 Tỷ
52.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
10 Tỷ
139 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
11,2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(4 x 18)
10 Tỷ
139 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
20 m²(4 x 5)
1 Tỷ 250 Triệu
62.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
60 m²(4 x 14)
10 Tỷ
167 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
208 m²(7.5 x 25)
11 Tỷ
52.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
209 m²(10 x 17.7)
39 Tỷ
187 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
75 m²(7.5 x 10)
6,2 Tỷ
82.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
154 m²(10 x 15)
14,8 Tỷ
96.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
42 m²(7.4 x 8)
4,8 Tỷ
114 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(5 x 20)
9 Tỷ
90 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
1184 m²(30 x 40)
190 Tỷ
160 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
250 m²(9 x 28)
15,9 Tỷ
63.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
280 m²(18 x 16)
25 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
13,7 Tỷ
171 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
200 m²(12 x 8)
13,5 Tỷ
67.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
185 m²(8.5 x 20.5)
9,5 Tỷ
51.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
100 m²(10 x 10)
20 Tỷ
200 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
130 m²(5 x 22)
8 Tỷ
61.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai