Bán nhà 19 (Thửa 577 tờ 6) Đường 5 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
158 m²(8.85 x 19.5)
19 Tỷ
120 Triệu/m²P.Thủ Đức
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường A | 106 triệu/m² | 45 triệu/m² - 258 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường A | 92 triệu/m² | 59 triệu/m² - 200 triệu/m² |
| Đất đường A | 78 triệu/m² | 42 triệu/m² - 98 triệu/m² |
Nhà phố
158 m²(8.85 x 19.5)
19 Tỷ
120 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
58 m²(6.1 x 9.6)
4 Tỷ 480 Triệu
77.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
243 m²(4.1 x 36)
11,6 Tỷ
47.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
102 m²(4.5 x 22)
11,2 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
620 m²(12 x 50)
159,6 Tỷ
257 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
620 m²(12 x 50)
160 Tỷ
258 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
55 m²(4.2 x 13.2)
4,9 Tỷ
89.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
55 m²(4.2 x 13.2)
5,4 Tỷ
98.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
63 m²(4 x 16)
6,2 Tỷ
98.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
67 m²(5.7 x 12.5)
3,9 Tỷ
58.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
500 m²(6 x 63)
25 Tỷ
50 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
68 m²(6 x 12)
7,2 Tỷ
106 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(4 x 13)
4 Tỷ 690 Triệu
90.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
6 Tỷ 850 Triệu
68.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
162 m²(12 x 13.5)
35 Tỷ
216 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
50 m²(4.6 x 16)
4 Tỷ 250 Triệu
85 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
56 m²(4.3 x 13)
6 Tỷ 590 Triệu
118 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
100 m²(35 x 285)
13,7 Tỷ
137 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
87 m²(4.7 x 25)
8,7 Tỷ
100 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
215 m²(5 x 48)
36,5 Tỷ
170 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai