Bán nhà hẻm 6/1B ấp Bắc Lân (MT Nguyễn Thị Sóc) Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
112 m²(6 x 32)
10,5 Tỷ
93.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Bắc Lân | 60 triệu/m² | 16 triệu/m² - 94 triệu/m² |
Nhà phố
112 m²(6 x 32)
10,5 Tỷ
93.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
292 m²(13 x 21)
18 Tỷ
61.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
62 m²(5 x 13)
3,9 Tỷ
62.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
4146 m²(76 x 55)
66 Tỷ
15.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
122 m²(4 x 30)
8,9 Tỷ
73 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
165 m²(6 x 30)
10,5 Tỷ
63.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
77 m²(5 x 15.5)
2 Tỷ 750 Triệu
35.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
80 m²(6.5 x 18)
7 Tỷ
87.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
157 m²(9.2 x 17)
8,3 Tỷ
52.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
102 m²(6 x 17)
7 Tỷ
68.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
3 Tỷ 250 Triệu
54.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
114 m²(5 x 23)
7 Tỷ 550 Triệu
66.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
292 m²(13 x 21)
18 Tỷ
61.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
283 m²(16 x 18)
15 Tỷ
53 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
4,4 Tỷ
73.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
85 m²(5 x 17)
7,2 Tỷ
84.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
273 m²(8 x 34)
16,5 Tỷ
60.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
1 Tỷ 350 Triệu
42.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
97 m²(4 x 25)
5,8 Tỷ
59.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
3 Tỷ 650 Triệu
53.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai